nuni

likita sita dabaran gyare-gyare

Sannu, zo don tuntuɓar samfuranmu!
masana'anta (3)

KADDARA

TSARI

Kwararrun masana'antun simintin gyaran kafa, mun himmatu wajen samar da ingantattun samfuran da suka dace da ka'idojin masana'antu.

1 - Ƙayyade ƙarfin lodin simintin

Dole ne a bayyana ma'aunin nauyi na kayan jigilar kayayyaki, matsakaicin nauyi, da adadin ƙafafu ɗaya ko simintin da aka yi amfani da su don ƙididdige ƙarfin lodi na simintin daban-daban.

Ƙididdiga ƙarfin lodin ƙafafu ɗaya ko caster kamar yadda ya cancanta yayi kama da haka: T = M x N (E + Z).T shine ƙarfin nauyin da ake buƙata don ƙafa ɗaya ko simintin ƙarfe, E shine ma'aunin nauyi na kayan aikin sufuri, Z shine matsakaicin nauyi, M shine adadin ƙafafu ɗaya ko simintin aiki, kuma N shine yanayin aminci (kimanin 1.3 zuwa 1.5).

lodi nauyi na simintin gyaran kafa
globle caster

2 - Zaɓi dabaran ko kayan simintin.

Faɗin hanya, shingaye, kayan ɗorewa a cikin wurin aikace-aikacen (kamar ɓangarorin mai da ƙarfe), yanayin kewaye, da saman bene duk yakamata a yi la'akari da su (kamar yanayin zafi ko ƙarancin zafin jiki, ɗanɗano; kafet, bene na kankare, itace. kasa da sauransu)

Yankuna na musamman daban-daban na iya amfani da simintin roba, PP casters, nailan simintin, PU casters, TPR casters, da anti-static casters.

3. Zaɓi diamita simintin.

Ƙarfin nauyi da sauƙi na motsi yana ƙaruwa tare da diamita na simintin, wanda kuma yana aiki don kare bene daga cutarwa.

Ƙarfin nauyin da ake buƙata ya kamata ya jagoranci zaɓin diamita na simintin.

yanke hukunci
kowane irin simintin gyaran kafa

4 - Zaɓi zaɓuɓɓukan hawan simintin.

Dangane da ƙirar kayan aikin jigilar kayayyaki, nau'ikan hawa gabaɗaya sun haɗa da Fitting na saman farantin karfe, Fitin ƙwanƙwasa mai ɗorewa, Tsarin karan kafa da soket, Fitar da zoben riko, Faɗaɗɗen ƙarar ƙarami, da daidaitawa mara ƙarfi.

5 - Zaɓi mafi kyawun maganin simintin.

Dangane da abubuwan da aka ambata a baya, za mu iya samar muku da mafi kyawun simintin simintin gyaran kafa ko ƙirƙirar sabbin samfura don kayan aikin ku.

masana'anta (4)
Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana